Taɗi tare da Meta AI: Bincika Ƙarfin AI

Taɗi Tare Da Meta AI: Bincika Ƙarfin AI

Hankalin wucin gadi yana mamaye duniyar dijital ta kowane fanni na rayuwa. AI ya yi tasiri a cikin ci gaba a kowane fanni na rayuwa daga ilimi zuwa bincike. Akwai ɗaruruwan kayan aikin AI na tushen gani da samfuran AI na tushen rubutu. Waɗannan samfuran suna taimakawa don sauƙaƙe nau'ikan ayyuka daban-daban. A cikin wannan duniyar ta AI, ChatGPT, Google Bard, da Meta AI wasu manyan samfuran AI ne. Meta shine babban kamfani na kafofin watsa labarun da ya mallaki Facebook, Instagram, da WhatsApp. Saboda haka, shi ma ya gabatar da samfurin AI mai ƙarfi mai suna Meta AI. Hakanan ana gabatar da wannan meta AI a cikin WhatsApp. Ana samun sabis na Meta AI na WhatsApp a wasu ƙasashe kuma kamfanin Meta yana tsawaita ayyukansa a wasu ƙasashe.

Siffofin Meta AI

Meta AI ya zo tare da tarin fasalulluka waɗanda ke sanya shi ɗayan samfuran AI mafi ƙarfi. Bari mu bincika duk abubuwan AI masu ƙarfi na ƙirar Meta AI a cikin WhatsApp.

AI Avatars

Akwai da yawa na AI avatars waɗanda zaku iya amfani da su don ƙwararrun AI. Waɗannan avatars sun haɗa da nau'ikan maza da mata kuma zaku iya zaɓar kowane ɗayan.

AI Chats

Halin taɗi na AI yana da ban mamaki kamar yadda zaku iya ƙirƙirar ƙirƙirar rubutu mai ban sha'awa tare da faɗakarwa mai sauƙi. Wannan taɗi na AI na iya ba ku amsoshin duk abin da kuka tambaya. Akwai bayanai masu yawa a bayan wannan samfurin AI wanda ke kawo sakamako na ainihi.

Rubutu zuwa Lambobi

Fasalin GB WhatsApp AI yana taimaka muku ƙirƙirar lambobi masu ban sha'awa daga faɗakarwar rubutu. Duk abin da kuke buƙata shine bayar da saurin rubutu mai sauƙi kuma Meta AI zai samar da lambobi bisa ga faɗakarwar ku.

Real-Time Data

Meta AI yana da tarin tarin bayanai daga dandamali daban-daban da suka hada da Facebook, Insta, Google, da miliyoyin gidajen yanar gizo. Yana nufin zaku iya tambayarsa game da abubuwan yau da kullun da abubuwan da suka faru. Misali, idan ka tambayi ChatGPT, "Wane ne wanda ya lashe gasar cin kofin duniya ta ICC 2023?" ba zai amsa muku ba. Amma lokacin da kuka yi tambaya iri ɗaya daga Meta AI, ba kawai zai ba ku ingantaccen sakamako ba amma kuma yana samar da hotuna masu alaƙa da haɗin yanar gizon hukuma.

Sakamako Mai Sauri & Nan take

Meta AI yana ba ku amsoshi a cikin tsaga na biyu yana mai da shi ƙirar AI mai sauri idan aka kwatanta da ChatGPT. A cikin daƙiƙa guda, zaku iya ƙirƙirar hotuna, avatars, da lambobi, ko samun amsoshin duk wani abu da kuke tambaya.

AI Hotuna

Yi hotunan AI masu ban mamaki tare da saƙon rubutu a cikin daƙiƙa kaɗan. Ikon AI na Meta zai kawo sakamako mara hankali don ƙirƙirar hoton AI ɗin ku. Bugu da ƙari, kuna iya tambayarsa don ƙirƙirar hotuna da yawa don faɗakarwa ɗaya.

Muna Samun Saƙonnin Murya Ko da Kyau
An ƙaddamar da fasalin saƙon muryar a cikin 2013 ta whatsapp don mutane. Lokacin da aka ƙaddamar da shi, mun san cewa zai canza hanyar da mutane za su iya sadarwa da juna. Muna yin shi don yin rikodi da aika saƙon murya cikin sauƙi ta hanyar sauƙaƙe ƙira. Haka dai mutane suke rubuta saƙon rubutu. Mutane suna aika saƙonnin murya biliyan 7 a kullum a whatsapp. Duk waɗannan saƙonnin murya an ɓoye su daga ƙarshe zuwa ƙarshe don kiyaye su na sirri. Anan muna sanar da sabbin fasalolin ..
Muna Samun Saƙonnin Murya Ko Da Kyau
Shirya Saƙonnin da aka aiko tare da GB WhatsApp
WhatsApp shine dandamalin saƙon gaggawa na lamba ɗaya a duniya kuma GBWhatsApp shine mafi kyawun MOD don wannan dandali. GB version app yana sa saƙon take ya fi tasiri da sauri. Akwai babban adadin fasali a cikin wannan GB app don faɗaɗa ƙwarewar saƙon ku. Daga cikin waɗancan fasalulluka na GB, gyaran saƙo shine sabon abu. A cikin aikace-aikacen WhatsApp na hukuma da sigar gidan yanar gizon Whatsapp, ba za ku iya yin komai da zarar an aiko da sako ba. Sigar hukuma & gidan yanar gizo ..
Shirya Saƙonnin Da Aka Aiko Tare Da GB WhatsApp
Yanayin Ghost akan GB WhatsApp
GB WhatsApp shine mafi haɓaka aikace-aikacen da masu gyara na ɓangare na uku suka tsara don ba da ƙarin fasali ga masu amfani da WhatsApp. WhatsApp baya bayar da wani fasalin ɓoyewa kuma kowa zai iya sanin kai akan layi ko lokacin da kake kan layi na ƙarshe. Amma yanzu tare da GB App, za ku ji gaba ɗaya ba a san ku ba akan wannan dandamali. Akwai nau'ikan fasalulluka iri-iri waɗanda zasu ɓoye ku anan. A cikin wannan labarin, za mu bincika cikakken yanayin fatalwar GB WhatsApp don ba ku ƙwarewar ..
Yanayin Ghost Akan GB WhatsApp
Saƙonnin Batattu akan WhatsApp
WhatsApp ya zama tilas a rayuwarmu saboda yana taimaka mana mu haɗu da mutane a duk faɗin duniya. Sama da saƙonni biliyan 100 ana rabawa kowace rana akan wannan dandali tare da ɓoye-ɓoye na ƙarshe zuwa ƙarshe. Ƙarshe-zuwa-ƙarshen ɓoyayyen ɓoye yana adana saƙonnin b/w mai aikawa & mai karɓa. Wani lokaci kuna son duk maganganunku da rai don adana duk abubuwan tunawa. Amma wani lokacin tare da wasu lambobin sadarwa, ba kwa son waɗannan saƙonnin su daɗe. Misali, wani lokaci kuna raba ..
Saƙonnin Batattu Akan WhatsApp
Ƙarin Nishaɗi tare da Abokai: Kiran Rukunin WhatsApp
Wannan duniyar fasaha ce ta ci gaba. Kowa ya shagaltu da harkokin kasuwancinsa, ko karatu. Don haka babu lokacin haɗi tare da duk abokanka kowace rana. Ko da yana da wahala a sami lokaci don haɗawa da duk dangin ku. Bugu da ƙari, wani lokacin dole ne ku haɗu da duk abokan karatunku ko ma'aikatan ofis don wata manufa. Amma ba za ku iya yin hakan ba saboda ƙarancin lokaci. A cikin wannan halin, kiran WhatsApp Group ya shigo don taimaka muku ku fita daga wannan halin. Menene kiran WhatsApp Groups? WhatsApp ..
Ƙarin Nishaɗi Tare Da Abokai: Kiran Rukunin WhatsApp
Rufaffen Ajiyayyen Ƙarshe zuwa Ƙarshe akan WhatsApp
WhatsApp sabis ne na duniya don biliyoyin masu amfani don jin daɗin saƙon rubutu & raba kafofin watsa labarai da ƙari mai yawa. Tare da irin wannan adadi mai yawa na masu amfani, sama da saƙonni biliyan 100 masu amfani ke rabawa. Duk waɗannan saƙonnin an ɓoye su daga wannan ƙarshen zuwa wancan. WhatsApp yana ba da ɓoyayyen ɓoye-ɓoye na ƙarshe-zuwa-ƙarshe wanda ke nufin duk tattaunawa da fayilolin da aka raba suna tsakanin mai aikawa da mai karɓa. WhatsApp da kansa ba ya shiga kowane ..
Rufaffen Ajiyayyen Ƙarshe Zuwa Ƙarshe Akan WhatsApp